วันพุธที่ 10 กรกฎาคม พ.ศ. 2562

โปรแกรมบอล 11 ก.ค. 62


โปรแกรม แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ
     23:00 ไอวอรี่ โคสต์ vs แอลจีเรีย beIN Sports 2
     02:00 มาดากัสการ์ vs ตูนิเซีย beIN Sports 2

โปรแกรม กระชับมิตรสโมสร
     22:30 อัลทัช vs เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
     00:00 แอคคริงตัน vs โอลิมปิก มาร์กเซย
     00:00 เกงค์ vs มัคคาบี้ เทลอาวีฟ
     01:30 ทรานเมียร์ โรเวอร์ส vs ลิเวอร์พูล
     01:45 ไกส์ลี่ย์ vs ลีดส์ ยูไนเต็ด

โปรแกรม ยูฟ่า ยูโรป้า ลีก
     20:30 ฟิวนิค เยเรวาน vs SHKUPI 1927  
     21:00 ออร์ดาบาซี่ vs ตอร์ปิโด คูตาซี่  
     21:45 เวนท์สปิลส์ vs ติวต้า  
     22:00 อลาชเคิร์ท vs มาเคโดนิย่า  
     22:30 ทรานส์ นาร์ว่า vs บูดัคนอสต์  
     22:30 ลาซี่ vs ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า  
     22:30 ลาร์นาก้า vs PETROCUB  
     23:00 SABAIL vs คราอิโอว่า  
     23:00 คูพีเอส vs วีเต็บสค์  
     23:00 ฟลอร่า vs RADNICKI NIS  
     23:30 รูซอมเบร็อก vs เลฟสกี้ โซเฟีย  
     23:30 FK RITERIAI vs KI KLAKSVIK-SP TRE FIORI  
     23:30 บาลซาน เอฟซี vs ดอมเซล  
     00:00 โมลด์ vs เร็คยาวิค  
     00:00 ครูซาเดอร์ส vs บี36 ทอร์ชอร์น  
     00:00 บรอนด์บี้ vs เอฟซี อินเตอร์  
     00:00 บรานน์ vs แชมร็อค โรเวอร์ส  
     00:00 AKADEMIJA PANDEV vs รินจ์สกี้  
     00:00 มัลโม่ vs BALLYMENA UNITED-NSI RUNAV  
     00:00 มัคคาบี้ ไฮฟา vs NS MURA  
     00:00 FK ZALGIRIS KAUNAS vs อพอลลอน  
     00:00 SPERANTA NISPORENI vs เนฟท์ชี่ บากู  
     00:00 ไลปาย่า vs ดินาโม มินส์ค  
     00:00 ดินาโม ทบิลิซี่ vs SP LA FIORITA-UE ENGORDANY  
     00:00 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค vs ฮิเบอร์เนี่ยนส์  
     00:00 เดเบรเซน vs คูเคซี่  
     00:00 รัดนิก บิเยลจิน่า vs เทอร์นาวา  
     00:30 โฟล่า vs ชิกูร่า  
     01:00 โอลิมปิย่า ลุบยาน่า vs RIGAS FUTBOLA SKOLA  
     01:00 คอนนาห์ส คอย vs คิลมาร์น็อค  
     01:30 ดูนาจสก้า vs คราโคเวีย คราคอฟ  
     01:30 คูคาริคกิ vs บานานต์ส  
     01:30 เซต้า vs FC FEHERVAR  
     01:30 สเตอัว บูคาเรสต์ vs มิลซามี่  
     01:30 UE SANT JULIA-EUROPA FC vs ลีเกีย วอร์ซอว์  
     01:45 ST. PATRICKS ATHLETIC vs นอร์โคปิ้ง  
     01:45 คอร์ก ซิตี้ vs PROGRES NIEDERKORN-CARDIFF  
     01:45 อเบอร์ดีน vs โรพีเอส  
     01:45 BARRY TOWN-CLIFTONVILLE FC vs เฮาเกซุนด์  
     02:00 ซิโรกี้ บริเย็ก vs ไครัส อัลมาตี  
     02:00 บูดาเปสต์ ฮอนเว็ด vs เอฟเค ซัลกิริส  
     03:00 ซยาร์นาน vs เลวาเดีย ทัลลินน์  
     03:00 ไบรดาบลิก vs วาดุซ  
โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
     22:00 สลาเวน เบลูโป vs อโปเอล  
     22:30 อัลทัค vs เวสต์แฮม  
     23:00 ปัคซี่ vs ซอร์ย่า ลูแฮงส์  
     00:00 เกงค์ vs มัคคาบี้ เทล อาวีฟ  
     00:00 แอ็คคริงตัน vs มาร์กเซย  
     00:00 มาลัตยาสปอร์ vs ราปิด บูคาเรสต์  
     00:00 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค vs USK ANIF  
     01:30 SOUTH SHIELDS vs ซันเดอร์แลนด์  
     01:30 ทรานเมียร์ vs ลิเวอร์พูล  
     01:45 GUISELEY AFC vs ลีดส์  
     02:00 โควา พีดาเด้ vs เบอร์มิงแฮม  

ไม่มีความคิดเห็น:

แสดงความคิดเห็น