วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม พ.ศ. 2562

โปรแกรมบอล 14 ก.ค. 62

โปรแกรมบอล 13 ก.ค. 62 
     โปรแกรม กระชับมิตรสโมสร
          17:00 นาโปลี vs เบเนเวนโต้
          18:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด vs เพิร์ธ กลอรี่
          20:00 เซนต์ แพทริกส์ vs เชลซี
          21:00 เซลติก vs แรนส์
          21:00 ฮัมบูร์ก vs ฮัดเดอร์สฟิลด์
          21:30 โอลิมปิก ลียง vs เซอร์เว็ตต์
          22:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น vs อูเปน
          23:00 แกลร์กมงต์ ฟุต vs แซงต์ เอเตียน
          23:00 ลีลล์ vs แร็งส์
          23:00 โลซาน vs โมนาโก
          00:00 วิตอเรีย เซตูบัล vs เบอร์มิงแฮม ซิตี้
          01:00 บียาร์เรอัล vs เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน
          02:00 เซบีย่า vs เร้ดดิ้ง
โปรแกรมบอล 14 ก.ค. 62 
     โปรแกรม เจ ลีก ญี่ปุ่น
          17:00 เอฟซี โตเกียว vs คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ ทรูสปอร์ต เอชดี
          17:00 โชนัน เบลล์มาเร่ vs วิสเซล โกเบ

     โปรแกรม ไทยลีก (1)
          18:00 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด vs ตราด เอฟซี True 4U
          18:00 พีที ประจวบ เอฟซี vs บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด ทรูสปอร์ต เอชดี 3
          19:00 สุพรรณบุรี เอฟซี vs สุโขทัย เอฟซี ทรูสปอร์ต 2

     โปรแกรม แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ
          23:00 เซเนกัล vs ตูนิเซีย beIN Sports 2
          02:00 แอลจีเรีย vs ไนจีเรีย beIN Sports 2

     โปรแกรม เมเจอร์ลีก
          06:30 ออร์แลนโด ซิตี้ vs โคลัมบัส ครูว์
          06:30 มอนเทรอัล อิมแพคท์ vs โตรอนโต้ เอฟซี
          07:00 มินนิโซตา ยูไนเต็ด vs เอฟซี ดัลลัส
          07:00 ชิคาโก้ ไฟร์  vs FC CINCINNATI
          09:00 แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ vs สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
          09:00 รีล ซอลต์ เลค vs ฟิลาเดลเฟีย ยูเนี่ยน
          10:00 พอร์ทแลนด์ vs โคโลราโด้ ราปิดส์
          02:55 ซีแอตเติ้ล ซาวเดอร์ส vs แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
          05:30 นิวยอร์ก เร้ด บูลส์ vs นิวยอร์ก ซิตี้  
     โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
          07:00 SAN ANTONIO FC vs คาร์ดิฟฟ์
          17:00 ซานตา คลาร่า vs ACADEMICO VISEU
          18:30 เรอทรินเกน vs โคโลญจน์
          18:30 SC SCHWAZ vs ดินาโม เคียฟ
          19:00 ฮาร์ทลี่พูล vs มิดเดิ้ลสโบรช์
          19:00 เมพเพ่น vs ดุสเซลดอร์ฟ
          20:00 อัลทัค vs เซาแฮมป์ตัน
          20:00 ยอร์ค ซิตี้ vs โบลตัน
          21:00 เรนเจอร์ส vs มาร์กเซย
          21:00 เกงค์ vs โลโคโมทีฟ ซาเกร็บ
          21:00 บีเลเฟลด์ vs นอริช
          21:00 โรชเดล vs แบล็คเบิร์น
          21:00 แบรดฟอร์ด vs ลิเวอร์พูล
          22:00 วัตเทนไชน์ 09 vs ชาลเก้ 04
          22:00 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค vs อาแจ็กซ์
          22:00 วรอคลาวน์ vs วาร์ต้า พอซนาน
          22:30 ลูกาโน่ vs อินเตอร์
          22:45 ซิยง vs เอฟเวอร์ตัน
          23:00 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม vs มัคคาบี้ เทล อาวีฟ
          23:30 ราปิด เวียนนา vs เนิร์นแบร์ก

ไม่มีความคิดเห็น:

แสดงความคิดเห็น