วันอังคารที่ 2 กรกฎาคม พ.ศ. 2562

โปรแกรมบอล วันที่ 3 มิ.ย. 62

 https://linkdoball.com/
โปรแกรม คอนคาเคฟ โกลด์ คัพ
     09:00 เฮติ vs เม็กซิโก

โปรแกรม ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์โลก
     02:00 ฮอลแลนด์ (หญิง) vs สวีเดน (หญิง)PPTV

โปรแกรม โกปา อเมริกา
     07:30 บราซิล vs อาร์เจนตินาPPTV

โปรแกรม โตโยต้า ลีก คัพ
     15:30 เมืองเลย ยูไนเต็ด vs แบงค็อก ยูไนเต็ด
     15:30 มหาวิทยาลัยธนบุรี vs ประจวบ เอฟซี
     15:30 สุราษฎร์ธานี ซิตี้ vs เชียงราย ยูไนเต็ด
     18:00 ระนอง ยูไนเต็ด vs สุโขทัย เอฟซี
     18:00 หนองบัว พิชญ vs ราชบุรี
     18:00 เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด vs บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
     19:00 โปลิศ เทโร vs ศุลกากร ยูไนเต็ด
     19:00 บีจี ปทุม ยูไนเต็ด vs ชัยนาท ฮอร์นบิล

โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
     15:30 แอลเคเอส ลอดซ์ vs วาร์ต้า พอซนาน
     16:00 STOMIL OLSZTYN vs วิดซิว ล็อดซ์
     16:00 เอฟซี โกเมล vs FC ARARAT-ARMENIA
     17:00 โอเดนเซ่ vs โฮลสเท่น คีล
     18:00 ซิลค์บอร์ก vs เวนซิสเซล
     19:00 ลินก์บี้ vs ฮิลซิงกอร์
     19:00 คาร์ล ซีสส์ เยน่า vs เนิร์นแบร์ก
     20:00 SV RODINGHAUSEN vs ร็อสต๊อค
     21:00 SKF SERED vs บีสตริก้า
     21:00 ราเด็ค คราลอฟ  vs เอเอส เทรนชิน
     21:00 มิดทิลแลนด์ vs วิเทสส์ อาร์เน่ม
     22:00 โบฮีเมียนส์ 1905 vs อพอลลอน
     22:00 TSARSKO SELO vs โบเตฟ พลอฟดิฟ
     22:00 ปัคซี่ vs ลิฟวิงสตัน
     22:00 วีโตรุล คอนสตานต้า vs เชอร์โน่ มอร์
     22:00 เทปลิเซ่ vs วิโซซิน่า จิคลาวา
     22:00 STAL MIELEC vs RESOVIA RZESZOW
     22:00 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า vs โปกอน
     23:00 สโลวาน บราติสลาว่า vs เซนต์ โพลเท่น
     23:00 บีเลเฟลด์ vs ยาโบลเนช
     23:00 เซอร์เว็ตต์ เอฟซี vs FC STADE LS OUCHY
     23:00 มาริเบอร์ vs HNK GORICA
     23:00 ซีเอสเคเอ มอสโก vs เอฟเค รอสตอฟ
     23:00 ชาโต้รูซ์ vs RODEZ
     23:00 โอแซร์ vs VILLEFRANCHE
     23:30 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก vs CSKA-SOFIA
     23:30 JADRAN DEKANI vs ดินาโม ซาเกร็บ
     23:30 คลับ บรูช vs เฮราเคิ่ลส์
     00:00 เอฟซี ลูเซิร์น vs อารัว
     00:00 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น vs ซิยง
     00:00 ดินาโม บูคาเรสต์ vs คิลมาร์น็อค
     00:00 VELEZ MOSTAR vs NK VARAZDIN
     00:00 สตราส์บูร์ก vs เอฟซี ซูริค
     01:45 สเตลีย์ บริดจ์ vs บาร์นสลี่ย์
     01:45 ปีเตอร์เฮด vs อเบอร์ดีน
     01:45 เกล็นโตราน vs เซนต์ จอห์นสโตน
     01:45 ARBROATH vs ฮิเบอร์เนี่ยน

ไม่มีความคิดเห็น:

แสดงความคิดเห็น