วันจันทร์ที่ 8 กรกฎาคม พ.ศ. 2562

โปรแกรมบบอล 9 ก.ค. 62


โปรแกรม ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก
     20:00 FC Astana vs CFR Cluj
     21:00 Ararat-Armenia vs AIK
     23:00 HJK vs HB Torshavn
     23:00 Kalju vs Shkendija
     00:45 FK Sarajevo vs Celtic
     01:00 Dudelange vs Valletta
     01:00 Suduva vs FK Crvena zvezda
     01:00 TNS vs KF Feronikeli

โปรแกรม ยูโรป้า ลีก
     23:00 Gzira vs Hajduk Split
     00:30 CSKA Sofia vs Titograd

โปรแกรม กระชับมิตรสโมสร
     13:30 Kamaz vs Nosta
     17:00 CSKA Moscow vs Rubin Kazan
     19:00 Chemnitzer vs Larne
     22:00 Akhmat Grozny vs Holstein Kiel
     22:00 Lech Poznan vs Vitesse
     22:00 Lille vs Dunkerque
     22:00 Pau vs AC Ajaccio
     22:00 Braga vs Varzim
     23:00 FK Pardubice vs Unicov
     23:00 Augsburg vs Gundelfingen
     23:00 Le Havre vs Laval
     23:00 St. Gilloise vs Maccabi Tel Aviv
     23:00 Greifswald vs Hansa Rostock
     23:30 Bochum vs St. Gallen
     23:30 Wiener Sportklub vs Horn
     23:30 FC 08 Homburg vs Kaiserslautern
     00:00 Kalsdorf vs Lafnitz
     00:00 Toulon vs Barnsley
     00:00 Toulouse vs Beziers
     00:00 Zwolle vs PAOK
     01:00 Rossington Main vs Doncaster
     01:15 Tiverton vs Exeter
     01:30 Bideford vs Torquay
     01:30 Dumbarton vs Hamilton
     01:30 Hull vs Leyton Orient
     01:30 Stenhousemuir vs St. Mirren
     01:30 Grantham vs Grimsby
     01:30 Brighouse Town vs Bradford City
     01:30 Truro vs Plymouth
     01:45 Dartford vs Ebbsfleet
     01:45 AFC Fylde vs Wigan
     01:45 Frickley vs FC Halifax
     01:45 Leamington vs Walsall
     01:45 Slough vs Eastleigh
     01:45 Folkestone vs Maidstone
     01:45 Alloa vs Livingston
     01:45 Atherton vs Chorley
     01:45 Brechin vs Falkirk
     01:45 Carlisle vs Hibernian
     01:45 Dundee FC vs Blackpool
     01:45 Elgin City vs Clachnacuddin
     01:45 Forfar Athletic vs Cove Rangers
     01:45 Montrose vs Arbroath
     01:45 Morton vs St Johnstone
     01:45 Oxford City vs Oxford Utd
     01:45 Raith vs Cowdenbeath
     01:45 Dulwich Hamlet vs Colchester
     01:45 Barnet vs Berkhamsted
     01:45 AFC Wimbledon vs Bristol City
     01:45 Billericay vs Southend
     01:45 FC United vs  Morecambe
     01:45 Wingate & Finchley vs Stevenage

ไม่มีความคิดเห็น:

แสดงความคิดเห็น