วันเสาร์ที่ 14 มีนาคม พ.ศ. 2563

โปรแกรมฟุตบอล ประจำวันที่ 14 มี.ค. 63


โปรแกรม พรีเมียร์ลีก รัสเซีย
     18:00 ORENBURG vs สปาร์ตัก มอสโก
     20:30 เซนิต vs อูราล
     23:00 อาร์เซน่อล ทูล่า vs รูบิ้น

โปรแกรม ลีกา 2 เยอรมนี
     19:00 โบคุ่ม vs ไฮเดนไฮม์
     19:00 คาร์ลสรูห์ vs ดาร์มสตัดท์
     19:00 เรเกนสบวร์ก vs โฮลสเท่น คีล
     19:00 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา vs ซานด์เฮาเซ่น

โปรแกรม ลา ลีกา สเปน
     19:00 เลกานเญส vs บายาโดลิด
     22:00 บาเลนเซีย vs เลบันเต้
     00:30 มายอร์ก้า vs บาร์เซโลน่า
     03:00 เซลต้า vs บียาร์เรอัล

โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
     19:00 ชาร์ปสบอร์ก vs ลีลล์สตรอม
     19:00 บรานน์ vs สตาร์ต

โปรแกรม แชมเปี้ยนชิพ
     19:30 เวสต์บรอมวิช vs เบอร์มิงแฮม
     22:00 เชฟฯ เว้นส์เดย์ vs น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
     22:00 เร้ดดิ้ง vs สโต๊ค
     22:00 คิวพีอาร์ vs บาร์นสลี่ย์
     22:00 มิลวอลล์ vs ดาร์บี้
     22:00 มิดเดิ้ลสโบรช์ vs สวอนซี
     22:00 ลูตัน vs เปรสตัน
     22:00 ฮัลล์ vs ชาร์ลตัน
     22:00 ฮัดเดอร์สฟิลด์ vs วีแกน
     22:00 แบล็คเบิร์น vs บริสตอล

โปรแกรม พรีเมียร์ลีก
     19:30 วัตฟอร์ด vs เลสเตอร์
     22:00 นอริช vs เซาแฮมป์ตัน
     22:00 นิวคาสเซิ่ล vs เชฟฯ ยูไนเต็ด
     22:00 แมนฯ ซิตี้ vs เบิร์นลี่ย์
     22:00 ไบรท์ตัน vs อาร์เซนอล
     22:00 บอร์นมัธ vs คริสตัล พาเลซ
     00:30 แอสตัน วิลล่า vs เชลซี

โปรแกรม กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก
     20:30 สโลวัคโก้ vs ซิกม่า โอโลมูค
     20:30 โอปาว่า vs คาร์วินา
     20:30 เอฟเค ปริบราม vs บานิค ออสตราว่า
     23:00 มลาเดน บอเลสลาฟ vs สลาเวีย ปราก

โปรแกรม ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส
     21:00 โอแซร์ vs ล็องส์

โปรแกรม บุนเดสลีกา
     21:30 ไลป์ซิก vs ไฟร์บวร์ก
     21:30 โคโลญจน์ vs ไมนซ์ 05
     21:30 ดอร์ทมุนด์ vs ชาลเก้ 04
     21:30 โฮฟเฟ่นไฮม์ vs แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
     00:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน vs บาเยิร์น

โปรแกรม ลีกทู
     22:00 สตีฟเนจ vs นิวพอร์ท เคาน์ตี้
     22:00 พอร์ท เวล vs ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
     22:00 โอลด์แฮม vs สวินดอน
     22:00 มอร์แคมบ์ vs พลีมัธ
     22:00 แมนส์ฟิลด์ vs ครูว์
     22:00 แม็คเคิ่ลส์ฟิลด์ vs วอลซอลล์
     22:00 กริมสบี้ vs คาร์ไลส์
     22:00 ฟอเรสต์ กรีน vs นอร์ธแฮมป์ตัน
     22:00 เอ็กเซเตอร์ vs ซัลฟอร์ด
     22:00 โคลเชสเตอร์ vs สคันธอร์ป
     22:00 เคมบริดจ์ vs เชลแน่ม
     22:00 แบรดฟอร์ด vs เลย์ตัน โอเรียนท์

โปรแกรม ลีกวัน
     22:00 ทรานเมียร์ vs ลินคอล์น
     22:00 ร็อตเธอร์แฮม vs เซาธ์เอ็นด์
     22:00 พอร์ทสมัธ vs แอ็คคริงตัน
     22:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด vs มิลตัน คีนส์ ดอนส์
     22:00 จิลลิ่งแฮม vs ฟลีทวู้ด ทาวน์
     22:00 ดอนคาสเตอร์ vs เอเอฟซี วิมเบิลดัน
     22:00 โคเวนทรี vs ชรูว์บิวรี่
     22:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน vs  วีคอมบ์
     22:00 บริสตอล โรเวอร์ส vs อิปสวิช
     22:00 โบลตัน vs ปีเตอร์โบโร่
     22:00 แบล็คพูล vs ซันเดอร์แลนด์

โปรแกรม สกอตติช พรีเมียร์ชิพ
     22:00 รอสส์ เคาน์ตี้ vs ฮามิลตัน
     22:00 คิลมาร์น็อค vs เซนต์ เมียร์เรน
     22:00 ฮิเบอร์เนี่ยน vs เซนต์ จอห์นสโตน

โปรแกรม เซกุนด้า ลีกา สเปน
     22:00 มาลาก้า vs อูเอสก้า
     22:00 ฟูเอนลาบราด้า vs เตเนริเฟ่
     00:15 เรอัล โอเบียโด้ vs ปอนเฟร์ราดิน่า
     00:15 มิรานเดส vs นูมันเซีย
     03:00 ลา กอรุนญ่า vs สปอร์ติ้ง คิฆอน

โปรแกรม พรีเมร่า ลีกา โปรตุเกส
     22:30 ปอร์ติโมเนนเซ่ vs กิล บิเซนเต้
     22:30 มาริติโม่ vs วิตอเรีย เซตูบัล
     01:00 เบนฟิก้า vs ตันเดล่า
     03:30 VITORIA GUIMARAES vs สปอร์ติ้ง ลิสบอน

โปรแกรม ลีกา 1 โรมาเนีย
     22:30 เอฟซี อัสทรา vs กาซ เมตัน
     01:30 คราอิโอว่า vs โบโตซานี่

โปรแกรม ลีกเอิง ฝรั่งเศส
     23:30 มงต์เปลลิเยร์ vs มาร์กเซย
     02:00 ตูลูส vs เม็ตซ์
     02:00 สตราส์บูร์ก vs ดิฌง
     02:00 เบรสต์ vs ลีลล์
     02:00 น็องต์ส vs นีมส์
     02:00 อาเมียงส์ vs อองเช่ร์

โปรแกรม เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
     00:30 วิลเลม ทเว vs ฮีเรนวีน
     01:45 ซโวลล์ vs เฮราเคิ่ลส์
     01:45 อูเทร็คท์ vs วิเทสส์ อาร์เน่ม
     01:45 พีเอสวี vs เอ็มเมน

ไม่มีความคิดเห็น:

โพสต์ความคิดเห็น