วันเสาร์ที่ 7 มีนาคม พ.ศ. 2563

โปรแกรมฟุตบอล ประจำวันที่ 7 มี.ค. 63


โปรแกรม ลา ลีกา สเปน
     19:00 เออิบาร์ vs มายอร์ก้า
     22:00 แอต.มาดริด vs เซบีย่า
     00:30 บาร์เซโลน่า vs โซเซียดาด
     03:00 เคตาเฟ่ vs เซลต้า

โปรแกรม ลีกา 2 เยอรมนี
     19:00 ไฮเดนไฮม์ vs คาร์ลสรูห์
     19:00 ฮัมบูร์ก vs เรเกนสบวร์ก
     19:00 ดาร์มสตัดท์ vs โบคุ่ม

โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
     19:00 นอร์บี้ ไอเอฟ vs วาร์นาโม่
     20:00 ค็อตก้า vs อิลเวส
     20:00 เฮลซิงบอร์ก vs LUNDS BK

โปรแกรม แชมเปี้ยนชิพ
     19:30 บริสตอล vs ฟูแล่ม
     22:00 สวอนซี vs เวสต์บรอมวิช
     22:00 สโต๊ค vs ฮัลล์
     22:00 เปรสตัน vs คิวพีอาร์
     22:00 ลีดส์ vs ฮัดเดอร์สฟิลด์
     22:00 ชาร์ลตัน vs มิดเดิ้ลสโบรช์
     22:00 เบรนท์ฟอร์ด vs เชฟฯ เว้นส์เดย์
     22:00 เบอร์มิงแฮม vs เร้ดดิ้ง
     22:00 บาร์นสลี่ย์ vs คาร์ดิฟฟ์
     22:00 วีแกน vs ลูตัน

โปรแกรม พรีเมียร์ลีก
     19:30 ลิเวอร์พูล vs บอร์นมัธ
     22:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน vs ไบรท์ตัน
     22:00 ซาแฮมป์ตัน vs นิวคาสเซิ่ล
     22:00 เชฟฯ ยูไนเต็ด vs นอริช
     22:00 คริสตัล พาเลซ vs วัตฟอร์ด
     22:00 อาร์เซนอล vs เวสต์แฮม
     00:30 เบิร์นลี่ย์ vs สเปอร์ส

โปรแกรม ลีกา 1 โรมาเนีย
     19:30 ACADEMICA CLINCENI vs วีโตรุล คอนสตานต้า
     03:00 โปลิเทคนิก้า อายซี่ vs ดินาโม บูคาเรสต์

โปรแกรม ลีกทู
     20:00 สคันธอร์ป vs กริมสบี้
     22:00 วอลซอลล์ vs เอ็กเซเตอร์
     22:00 สวินดอน vs ฟอเรสต์ กรีน
     22:00 ซัลฟอร์ด vs แบรดฟอร์ด
     22:00 พลีมัธ vs แม็คเคิ่ลส์ฟิลด์
     22:00 นอร์ธแฮมป์ตัน vs แมนส์ฟิลด์
     22:00 นิวพอร์ท เคาน์ตี้ vs มอร์แคมบ์
     22:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ vs เคมบริดจ์
     22:00 ครูว์ vs สตีฟเนจ
     22:00 ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ vs โอลด์แฮม
     22:00 เชลแน่ม vs พอร์ท เวล
     22:00 คาร์ไลส์ vs โคลเชสเตอร์

โปรแกรม กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก
     20:30 ซิกม่า โอโลมูค vs ยาโบลเนช
     20:30 FC FASTAV ZLIN vs โบฮีเมียนส์ 1905
     23:00 วิคตอเรีย พัลเซ่น vs DYNAMO CESKE BUDEJOVICE

โปรแกรม เซเรีย บี อิตาลี
     21:00 เวเนเซีย vs โครโตเน่
     21:00 เปรูจา vs ซาแลร์นิตาน่า
     21:00 โฟรซิโนเน่ vs เครโมเนเซ่
     21:00เอ็มโปลี vs ทราปานี่
     00:00 ปิซ่า vs ลิวอร์โน่

โปรแกรม ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส
     21:00 อฌักซิโอ้ vs ลอริยองต์

โปรแกรม บุนเดสลีกา
     21:30 โวล์ฟสบวร์ก vs ไลป์ซิก
     21:30 ไฟร์บวร์ก vs ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
     21:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน vs เบรเมน
     21:30 ชาลเก้ 04 vs โฮฟเฟ่นไฮม์
     21:30 เลเวอร์คูเซ่น vs แฟร้งค์เฟิร์ต
     00:30 มึนเช่นกลัดบัค vs ดอร์ทมุนด์

โปรแกรม ลีกวัน
     22:00 ลินคอล์น vs เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
     22:00 อิปสวิช vs โคเวนทรี
     22:00 มิลตัน คีนส์ ดอนส์ vs ดอนคาสเตอร์
     22:00 ฟลีทวู้ด ทาวน์ vs แบล็คพูล
     22:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน vs โบลตัน
     22:00 แอ็คคริงตัน vs ทรานเมียร์
     22:00 ซันเดอร์แลนด์ vs จิลลิ่งแฮม
     22:00 เซาธ์เอ็นด์ vs บริสตอล โรเวอร์ส
     22:00 ชรูว์บิวรี่ vs อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
     22:00 โรชเดล vs  ร็อตเธอร์แฮม
     22:00 ปีเตอร์โบโร่ vs พอร์ทสมัธ
โปรแกรม เซกุนด้า ลีกา สเปน
     22:00 คิโรน่า vs อัลบาเซเต้
     22:00 เอกซ์เตรมาดูรา vs เรอัล โอเบียโด้
     00:15 นูมันเซีย vs ราซิ่ง ซานตานเดร์
     00:15 อูเอสก้า vs ฟูเอนลาบราด้า
     03:00 อัลเมเรีย ลา กอรุนญ่า
โปรแกรม สกอตติช พรีเมียร์ชิพ
     22:00 เซนต์ จอห์นสโตน vs ลิฟวิงสตัน
     22:00 ฮาร์ทส vs มาเธอร์เวลล์
     22:00 ฮามิลตัน vs คิลมาร์น็อค
     22:00 เซลติก vs เซนต์ เมียร์เรน
     22:00 อเบอร์ดีน vs ฮิเบอร์เนี่ยน
โปรแกรม ลีกเอิง ฝรั่งเศส
     23:30 สตราส์บูร์ก vs เปแอสเช
     03:00 ดิฌง vs ตูลูส
     03:00 เม็ตซ์ vs นีมส์
     03:00 แร็งส์ vs เบรสต์
     03:00 นีซ vs โมนาโก
     03:00 อองเช่ร์ vs น็องต์ส
โปรแกรม เซเรีย อา อิตาลี
     00:00 อตาลันต้า  vs ลาซิโอ
     03:45 ซามพ์โดเรีย vs  เวโรน่า

โปรแกรม เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
     00:30 อาแซด อัลค์มาร์ vs เดน ฮาก
     01:45 เอ็มเมน vs วีวีวี เฟนโล่
     01:45 วิเทสส์ อาร์เน่ม vs ทเวนเต้
     03:45 ฮีเรนวีน vs อาแจ็กซ์

ไม่มีความคิดเห็น:

โพสต์ความคิดเห็น