วันอาทิตย์ที่ 8 มีนาคม พ.ศ. 2563

โปรแกรมฟุตบอล ประจำวันที่ 8 มี.ค. 63


โปรแกรม พรีเมียร์ลีก รัสเซีย
     18:00 รูบิ้น vs คริลย่า โซเวตอฟ
     20:30 PFC SOCHI vs อูราล
     23:00 โลโกโมทีฟ มอสโก vs กรอซนี่

โปรแกรม เซกุนด้า ลีกา สเปน
     18:00 ราโย่ บาเยกาโน่ vs เอลเช่
     22:00 มาลาก้า vs ซาราโกซ่า
     00:15 สปอร์ติ้ง คิฆอน vs ลาส พัลมาส
     00:15 อัลกอร์กอน vs มิรานเดส
     02:30 เตเนริเฟ่ vs ปอนเฟร์ราดิน่า

โปรแกรม ลา ลีกา สเปน
     18:00 โอซาซูน่า vs เอสปันญ่อล beIN-SPORTS-1
     20:00 บายาโดลิด vs แอธเลติก บิลเบา beIN-SPORTS-1
     22:00 เลบันเต้ vs กรานาด้า beIN-SPORTS-1
     00:30 บียาร์เรอัล vs เลกานเญส beIN-SPORTS-1
     03:00 เบติส vs เรอัล มาดริด (0.5)  beIN-SPORTS-1

โปรแกรม เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
     18:15 อูเทร็คท์ vs สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
     20:30 เฮราเคิ่ลส์ vs วาลไวจ์ค
     20:30 เฟเยนูร์ด vs วิลเลม ทเว
     22:45 โกรนิงเก้น vs พีเอสวี

โปรแกรม เซเรีย อา อิตาลี
     18:30 ปาร์ม่า vs สปาล beIN-SPORTS-2
     21:00 มิลาน vs เจนัว (0.75)  beIN-SPORTS-2
     21:00 ซามพ์โดเรีย vs เวโรน่า (0.25)  beIN-SPORTS-2
     00:00 อูดิเนเซ่vฟิออเรนติน่า (0.25)  beIN-SPORTS-2
     02:45 ยูเวนตุส vs อินเตอร์ (0.25)  beIN-SPORTS-2

โปรแกรม สกอตติช พรีเมียร์ชิพ
     19:00 รอสส์ เคาน์ตี้ vs เรนเจอร์ส

โปรแกรม ลีกา 2 เยอรมนี
     19:30 ซานด์เฮาเซ่น vs ซังต์.เพาลี
     19:30 โฮลสเท่น คีลvกรอยเธอร์ เฟือร์ธ
     19:30 เดรสเดน vs แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา

โปรแกรม จูบิแลร์ ลีก ฮอลแลนด์
     20:30 เอ็นเอซี เบรด้า vs โรด้า
     20:30 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ vs เดอ กราฟสคัป

โปรแกรม กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก
     20:30 สโลวาน ลิเบอเรช vs โอปาว่า
     20:30 คาร์วินา vs เอฟเค ปริบราม
     21:00 เทปลิเซ่ vs สโลวัคโก้
     23:00 สลาเวีย ปราก vs สปาร์ต้า ปราก

โปรแกรม ลีกเอิง ฝรั่งเศส
     21:00 แซงต์-เอเตียน vs บอร์กโดซ์
     23:00 แรนส์ vs มงต์เปลลิเยร์
     03:00 ลีลล์ vs ลียง (0.25) 

โปรแกรม เซเรีย บี อิตาลี
     21:00 เอ็นเตลล่า vs อัสโคลี่
     21:00 ยูเว่ สตาเบีย vs สเปเซีย
     03:00 เบเนเวนโต้ vs เปสคาร่า

โปรแกรม พรีเมียร์ลีก
     21:00 เชลซี vs เอฟเวอร์ตัน (0.5) 
     23:30 แมนฯ ยูไนเต็ด vs แมนฯ ซิตี้ (0.75) 

โปรแกรม บุนเดสลีกา
     21:30 บาเยิร์น vs เอาก์สบวร์ก (3)  FOX-Sports-3
     00:00 ไมนซ์ 05 vs ดุสเซลดอร์ฟ FOX-Sports-HD

โปรแกรม แชมเปี้ยนชิพ
     22:00 ดาร์บี้ vs แบล็คเบิร์น

โปรแกรม ลีกา 1 โรมาเนีย
     22:30 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ vs เซปซี่
     01:30 สเตอัว บูคาเรสต์ vs คราอิโอว่า

ไม่มีความคิดเห็น:

แสดงความคิดเห็น